สาขาวิชาการประถมศึกษา การประชุมพูดคุย และกำกับติดตามการดำเนินงาน สาขาวิชาการประถมศึกษาและกลุ่มวิชาหลักสูตรและการสอน ผู้เขียน chousakun kassada ธันวาคม 1, 2022 ผู้เขียน chousakun kassada ธันวาคม 1, 2022 1.1K วันที่ 30 พฤศจิกายน 2565 เวลา 15.30 น. ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.พนา จินดาศรี คณบดีคณะครุศาสตร์ เป็นประธานในการประชุมพูดคุย และกำกับติดตามการดำเนินงาน สาขาวิชาการประถมศึกษาและกลุ่มวิชาหลักสูตรและการสอน โดยมีหัวข้อที่สำคัญ เรื่องการบริหารจัดการหลักสูตร/การจัดการเรียนการสอนของสาขาวิชาและกลุ่มวิชา/กลุ่มวิชา/การพัฒนาตนเอง ฯ โดยคณบดีมีกำหนดประชุมพูดคุยกับสาขาวิชาและกลุ่มวิชาอื่นๆในครั้งต่อไป จัดขึ้น ณ ห้องประชุมช้างแดง ชั้น 3 อาคาร 41 0 chousakun kassada ก่อนหน้า การประชุมรายวิชาคุรุนิพนธ์ ถัดไป พิธีมอบประกาศนียบัตรกำกับเครื่องราชอิสริยาภรณ์ You may also like คณะครุศา... กรกฎาคม 5, 2024 โครงการย... มีนาคม 1, 2024 คณะครุศา... กุมภาพันธ์ 15, 2024 คณะครุศา... กุมภาพันธ์ 15, 2024 ขอแสดงคว... กันยายน 29, 2017