ข่าวจากสาขาวิชาการศึกษาปฐมวัยรางวัลและความภาคภูมิใจสาขาวิชาการศึกษาปฐมวัย ขอแสดงความยินดีกับ กับนักศึกษาสาขาวิชาการศึกษาปฐมวัยมหาวิทยาลัยราชภัฏสุรินทร์ ที่ได้รับรางวัล โครงการประกวด “การผลิตสื่อเสริมสร้างสุขภาวะเด็กปฐมวัย สำหรับนักศึกษาครูปฐมวัยในระดับอุดมศึกษาทั่วประเทศ” ผู้เขียน chousakun kassada กุมภาพันธ์ 16, 2023 ผู้เขียน chousakun kassada กุมภาพันธ์ 16, 2023 606 ขอแสดงความยินดีกับ กับนักศึกษาสาขาวิชาการศึกษาปฐมวัยมหาวิทยาลัยราชภัฏสุรินทร์ ที่ได้รับรางวัล ซึ่งมี 5 รางวัลในการแข่งขัน จาก 14 ทีม กับรางวัลรองชนะเลิศ โครงการประกวด “การผลิตสื่อเสริมสร้างสุขภาวะเด็กปฐมวัย สำหรับนักศึกษาครูปฐมวัยในระดับอุดมศึกษาทั่วประเทศ” ชิงโล่พระราชทานสมเด็จพระกนิษฐาธิราชเจ้า กรมสมเด็จพระเทพรัตนราชสุดาฯ สยามบรมราชกุมารี ในงาน BRICC FESTIVAL 2023 “ราชภัฏบุรีรัมย์ มหกรรมวิชาการและวัฒนธรรมนานาชาติ ครั้งที่ 6” ทีม Early childhood creative Play นางสาวพรรณภัค จัตุรภัทร นางสาวสุณิสา บุตรงาม นางสาวทิพาวดี อกอุ่น นางสาวเนตรชนกวิชัยรัตน์ นางสาวสุภาวรรณ ชะมาประโคน อาจารย์ผู้ฝึกซ้อม อาจารย์ปิยนันท์ พูลโสภา อาจารย์ภัทริยากุล แก่นแก้ว อาจารย์ผ่องนภา พรหมเกษ อาจารย์จักรี อย่าเสียสัตย์ Cr.การศึกษาปฐมวัย 0 chousakun kassada ก่อนหน้า โครงการสร้างและพัฒนานวัตกรรมสู่การปฏิบัติที่เป็นเลิศ (Best Practice) สำหรับนักศึกษาหลักสูตรครุศาสตรบัณฑิต กิจกรรมที่ 1 ชี้แจงและสร้างความรู้ความเข้าใจในการพัฒนานวัตกรรมทางการศึกษาและงานวิจัย นำไปสู่ Best Practice ถัดไป คณะครุศาสตร์ ขอแสดงความยินดีกับศิษย์เก่า ที่ได้รับเชิดชูเกียรติ “คนดี ศรีราชภัฏสุรินทร์” You may also like การตรวจป... กรกฎาคม 12, 2024 คณะครุศา... กรกฎาคม 5, 2024 โครงการย... มีนาคม 17, 2024 โครงการอ... มีนาคม 17, 2024 โครงการอ... มีนาคม 14, 2024 โครงการย... มีนาคม 1, 2024 โครงการจ... กุมภาพันธ์ 24, 2024 โครงการค... กุมภาพันธ์ 21, 2024 โครงการป... กุมภาพันธ์ 17, 2024 การประชุ... กุมภาพันธ์ 16, 2024