ข่าวสารและความเคลื่อนไหวรางวัลและความภาคภูมิใจสาขาวิชาพลศึกษาสาขาวิชาวิทยาศาสตร์การกีฬา พิธียกย่องเชิดชูเกียรติ-พิธีมอบ นักศึกษา บุคลากร และศิษย์เก่าที่สร้างชื่อเสียงให้แก่คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏสุรินทร์ (ด้านกีฬา) พิธีมอบเกียรติบัตรบุคลากรนักศึกษา ศิษย์เก่า ที่ได้รับเหรียญรางวัลและได้เข้าร่วมการแข่งขันกีฬาแห่งชาติ ครั้งที่ 48 “กาญจนบุรีเกมส์์ ผู้เขียน คณะครุศาสตร์ กันยายน 25, 2023 ผู้เขียน คณะครุศาสตร์ กันยายน 25, 2023 4.1K วันที่ 25 กันยายน พ.ศ. 2566 เวลา 10.00 น. ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.พนา จินดาศรี คณบดีคณะครุศาสตร์ เป็นประธานในพิธีเปิดโครงการยกย่องเชิดชูเกียรติ นักศึกษา บุคลากร และศิษย์เก่าที่สร้างชื่อเสียงให้แก่คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏสุรินทร์ (ด้านกีฬา) พิธีมอบเกียรติบัตรบุคลากรนักศึกษา ศิษย์เก่า ที่ได้รับเหรียญรางวัลและได้เข้าร่วมการแข่งขันกีฬาแห่งชาติ ครั้งที่ 48 “กาญจนบุรีเกมส์์ ในฐานะตัวแทนจังหวัดสุรินทร์ เพื่อยกย่องเชิดชูเกียรติ นักศึกษา บุคลากร และศิษย์เก่าที่สร้างชื่อเสียงให้แก่คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏสุรินทร์ (ด้านกีฬา) ได้รับเหรียญรางวัลและได้เข้าร่วมการแข่งขันกีฬาแห่งชาติ ครั้งที่ 48 “กาญจนบุรีเกมส์” ในฐานะตัวแทนจังหวัดสุรินทร์ เพื่อเป็นการสร้างขวัญกำลังใจ และสร้างแรงบันดาลใจให้แก่นักศึกษารุ่นน้องต่อไป จัดขึ้น ณ ห้องประชุมช้างเผือก ชั้น 3 อาคาร 41 0 คณะครุศาสตร์ ก่อนหน้า การสัมมนา แลกเปลี่ยนเรียนรู้ สะท้อนคิด รับฟังความคิดเห็นและเตรียมความพร้อมสู่วิชาชีพครู นักศึกษาหลักสูตรประกาศนียบัตรบัณฑิต สาขาวิชาชีพครู ถัดไป มหาวิทยาลัยราชภัฏสุรินทร์เปิดรับสมัครบุคคลเข้าศึกษาต่อในระดับปริญญาตรี ภาคปกติ ภาคพิเศษ (เสาร์ – อาทิตย์) และทุนเพชรอินทนิล ประจำปีการศึกษา 2567 You may also like การอบรมภ... กรกฎาคม 27, 2024 โครงการ ... กรกฎาคม 26, 2024 ประชุมสภ... กรกฎาคม 25, 2024 โครงการก... กรกฎาคม 25, 2024 พิธีเปิด... กรกฎาคม 25, 2024 กิจกรรมพ... กรกฎาคม 19, 2024 โครงการอ... กรกฎาคม 19, 2024 แจ้งผลกา... กรกฎาคม 19, 2024 ขอเชิญร่... กรกฎาคม 18, 2024 อบรมเชิง... กรกฎาคม 15, 2024